• bg1

Tambayoyi

Tambayoyi

TAMBAYOYI DA AKA YAWAN YI

Me yasa za ku zaɓi kamfanin ku?

Na farko su ne mutane. Mu ƙwararrun ƙwararrun ƙungiya ne kuma ƙungiyar ƙwararrun injiniyoyi a cikin wannan masana'antar. Shugabanmu ya sami digirinsa a Burtaniya wanda ya kawo wannan kamfanin hangen nesa na duniya fiye da sauran masana'antar hasumiya. Abu na biyu shine sabis, don wannan samfurin, masana'anta da abokan ciniki suna buƙatar tattauna cikakkun bayanai game da fasaha. Muna da haƙuri koyaushe don yin kowace tambaya kuma mu ba da shawarwarinmu ga abokan ciniki. Arshe amma ba mafi ƙaranci ba, muna darajar ingancin sosai. Duk abin da ake buƙata na abokan ciniki zasu haɗu kuma mun ƙaddamar don samar da samfuran inganci ga duk abokan cinikinmu.

Nawa ne hasumiya?

Farashin ya dogara da wane irin hasumiyoyin da kuke buƙata. Ga nau'ikan hasumiya daban, albarkatun ƙasa na iya zama daban kuma aikin ƙera wasu nau'in hasumiya na iya zama mai rikitarwa fiye da wasu. Wannan shine dalilin da ya sa muke buƙatar ganin zanen abokan ciniki sannan mu faɗi magana.

Yaya game da idan bani da wani zane?

Idan abokan ciniki ba su da zane, za mu iya ba da nau'ikan hasumiya da yawa da aka tsara don abokan ciniki da za a zaɓa. A mafi yawan lokuta, zamu iya ba da ingantaccen zane irin na hasumiya don biyan buƙatun abokan ciniki. Idan layin watsawa yana da rikitarwa, har yanzu muna ba da sabis ɗin zane ga abokan cinikinmu.

menene mafi karancin tsari?

Ba mu da mafi ƙarancin oda kuma muna karɓar kowane umurni daga abokan ciniki.

Har yaushe ne samarwar?

A yadda aka saba za mu iya yin jigilar farko a cikin wata ɗaya. Lokacin samarwa da gaske ya dogara da hasumiya da yawa da kuke buƙata.

Har yaushe ne ranar jigilar kaya?

Lokacin aikawa zuwa Turai, Afirka da nahiyar Amurka kusan kwanaki 40 ne. Zuwa jihohin ASEN, lokacin isarwa yana kusan kwanaki 30. Gabaɗaya magana, lokacin isarwa zai fi wata ɗaya tsayi.

Shin abokin ciniki zai iya bincika samfuran su kafin jigilar kaya?

Ee, ba shakka. Abokan ciniki na iya bincika samfuran su a duk lokacin da suke so. A zahiri, muna maraba da abokan ciniki da yawa don ziyartar masana'antar mu da kuma bincika samfuran su kafin jigilar kaya. Za mu samar wa abokan cinikin 3 kwana 3. Gudanarwar za ta yi taro tare da abokan cinikin da suka ziyarce mu. Duk wani bincike na samfuran da abokin ciniki yake buƙata za'a ɗauka.

Menene manufofin bayan-siyarwa?

Gabaɗaya magana, za mu samar da duk wani sabis da za mu iya don taimaka wa abokan har sai an tara hasumiyoyin yadda ya kamata.

menene lokacin biyan ku?

A yadda aka saba muna karɓar T / T da L / C, 30% a gaba.

KANA SON MU YI AIKI DA MU?