Tsarin substation
Tsarin na'ura shine tsarin tallafi don wayar lantarki, taswira da sauran kayan aiki. A waje, sifofin tashar sun ƙunshi ƙarfe na ƙarfe, tsarin tubular karfe da sauran bambance-bambancen.
Me yasa XY Tower
Hasumiyar XY tana tanadar wa abokan cinikinmu, ƙayyadaddun ingantacciyar kewayon tsarin tashar da ke da ikon biyan buƙatun masana'antar lantarki. An ƙirƙira su bisa ga ma'auni na ISO, ana gina waɗannan gine-ginen a wuraren mu tare da kulawa sosai. Ana gwada waɗannan sifofi masu ƙarfi don tabbatar da ingantaccen aiki da inganci a cikin ayyuka. Tare da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun tashar watsa labarai da layin watsa grid. Samfurin mu ya ƙunshi 33kV-500kV Tsarin Tsarin Rarraba
Sunan samfur | Tsarin substation |
Alamar | Hasumiyar XY |
Rayuwa | Fiye da shekaru 30 |
Matsayin samarwa | GB/T2694-2018 ko abokin ciniki da ake bukata |
Albarkatun kasa | Q255B/Q355B/Q420B/Q460B |
Ma'aunin Raw Material | GB/T700-2006, ISO630-1995;GB/T1591-2018;GB/T706-2016 ko Abokin ciniki da ake bukata |
Farantin gindi | Farantin gindi yana da murabba'i/zagaye/Polygon tare da ramukan ramuka don kullin anga da girma gwargwadon buƙatun abokin ciniki. |
Kauri | 1mm zuwa 45mm |
Tsarin samarwa | Gwajin kayan danye → Yanke → Gyara ko lankwasawa → Tabbatar da girma → Flange/Sashe walda → Calibration → Hot Galvanized → Recalibration → Kunshi → jigilar kaya |
Matsayin walda | Bayanan Bayani na AWS D1.1 |
Maganin saman | Hot tsoma galvanized |
Matsayin galvanized | ISO1461 ASTM A123 |
Launi | Musamman |
Mai ɗaure | GB/T5782-2000; ISO4014-1999 ko Abokin ciniki da ake buƙata |
Ƙimar aikin Bolt | 4.8; 6.8; 8.8 |
Haɗin sanduna | Slip hadin gwiwa, flanged hade |
Takaddun shaida | ISO9001: 2015 |
Iyawa | 5,000 ton / shekara |
Lokaci zuwa tashar jiragen ruwa na Shanghai | 5-7 kwanaki |
Lokacin Bayarwa | Yawancin lokaci a cikin kwanaki 20 ya dogara da adadin buƙata |
girma da haƙuri haƙuri | 1% |
mafi ƙarancin oda | 1 saiti |
GWAJI
Hasumiyar XY tana da ƙaƙƙarfan ƙa'idar gwaji don tabbatar da duk samfuran da muka ƙirƙira suna da inganci. Ana amfani da tsari mai zuwa a cikin samar da mu.
Sashe da Faranti
1. Sinadari (Ladle Analysis)
2. Gwaje-gwajen Jiki
3. Lankwasawa Gwaje-gwaje
Kwayoyi da Bolts
1. Tabbacin Load Gwajin
2. Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfi
3. Ƙarfin ƙarfin ƙarfi na ƙarshe a ƙarƙashin nauyin eccentric
4. Gwajin lankwasa sanyi
5. Gwajin taurin
6. Gwajin Galvanizing
Ana yin rikodin duk bayanan gwajin kuma za a ba da rahoto ga masu gudanarwa. Idan an sami wani lahani, samfurin za a gyara ko goge shi kai tsaye.
Hot-tsoma galvanizing
Ingancin Galvanizing Hot-dip na ɗaya daga cikin ƙarfinmu, Shugabanmu Mr. Lee kwararre ne a wannan fanni mai suna a Yammacin-China. Ƙungiyarmu tana da ƙwarewa mai yawa a cikin tsarin HDG kuma musamman mai kyau wajen sarrafa hasumiya a cikin manyan wuraren lalata.
Matsayin Galvanized: ISO: 1461-2002.
Abu |
Kauri na zinc shafi |
Ƙarfin mannewa |
Lalata ta CuSo4 |
Daidaitawa da buƙatu |
86 μm |
Kada a tube rigar Zinc kuma a ɗaga ta da guduma |
sau 4 |
Sabis na ziyarar abokin ciniki
Mun yi farin ciki da cewa abokan cinikinmu sun ziyarci masana'anta kuma su duba samfurin. Yana da babbar dama ga bangarorin biyu su san juna da kyau da kuma karfafa haɗin gwiwa.Ga abokan cinikinmu, za mu karbi ku a filin jirgin sama da kuma samar da masauki na kwanaki 2-3.
Kunshin da kaya
Kowane yanki na samfuranmu ana ƙididdige su bisa ga zane dalla-dalla. Kowane lambar za a sanya hatimin karfe akan kowane yanki. Dangane da lambar, abokan ciniki za su san sarai guda ɗaya na nau'in da sassan.
Dukkanin guntuwar an ƙididdige su yadda ya kamata kuma an tattara su ta cikin zane wanda zai iya ba da tabbacin babu guda ɗaya da ya ɓace kuma a sauƙaƙe shigar dashi.
Jirgin ruwa
Yawanci, samfurin zai shirya a cikin kwanaki 20 na aiki bayan ajiya. Sannan samfurin zai ɗauki kwanaki 5-7 na aiki don isa tashar jiragen ruwa ta Shanghai.
Ga wasu ƙasashe ko yankuna, kamar Asiya ta Tsakiya, Myanmar, Vietnam da dai sauransu, Jirgin jigilar kayayyaki na China-Turai da jigilar kaya ta ƙasa na iya zama mafi kyawun zaɓi na sufuri.